| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073509R1 |
| Mô tả danh mục thương mại | E6.2X/MS 4000 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt cách ly SACE Emax2 E6.2X/MS dòng 4000A 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Dòng ngắn mạch cắt thực tế (Ics) | 100 kA |
| Dòng ngắn mạch cắt cực đại (Icu) | 100 kA |
| Số cực | 3 |
| Phiên bản | WMP (Phần di động cho máy cắt kiểu rút kéo) |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.