| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073508R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E6.2H/MS 4000 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt dao cách ly SACE Emax2 E6.2H/MS 4000 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản | W (Withdrawable - Loại rút kéo) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H |
| Loại thiết bị | Switch Disconnector (Máy cắt dao cách ly) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước sản phẩm (Rộng) | 803 mm |
| Kích thước sản phẩm (Cao) | 425 mm |
| Kích thước sản phẩm (Sâu) | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 120 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.