| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073507R1 |
| Mã EAN | 8015644773573 |
| Tên mô tả trên catalog | E4.2V/MS 4000 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt/dao cách ly SACE Emax2 E4.2V/MS 4000 3 cực (Moving Part for Switch-Disconnector) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Dao cách ly không khí (Switch Disconnector) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V (Xoay chiều - AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V (Xoay chiều - AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | Mức V |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần di động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 15000 chu kỳ (Tần suất 60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Kích thước (Rộng) | 425 mm |
| Kích thước (Cao) | 425 mm |
| Kích thước (Sâu) | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 60 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.