| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073506R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2H/MS 4000 3p WMP |
| Mô tả ngắn | Phần động của Dao cách ly (Switch Disconnector) SACE Emax2 E4.2H/MS 4000 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 4000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) / 75 kA (trong 3 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản | W (Withdrawable - Dạng rút kéo) |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Độ bền cơ khí | 15,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4,000 chu kỳ (với Ue từ 500V đến 690V); 5,000 chu kỳ (với Ue <= 440V) |
| Tần số hoạt động điện | 20 chu kỳ/giờ |
| Kích thước (Rộng) | 425 mm |
| Kích thước (Cao) | 425 mm |
| Kích thước (Sâu) | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 60 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.