| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073505R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2N/MS 4000 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho Cầu dao cách ly SACE Emax2 E4.2N/MS 4000 3 cực (Moving Part for Switch-Disconnector) |
| Mã EAN | 8015644773558 |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần di động kiểu rút kéo) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | Air Circuit Breaker (Máy cắt không khí - Dạng Cầu dao cách ly) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Độ bền cơ khí | 15000 chu kỳ (tốc độ 60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 425 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 60 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.