| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073504R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E4.2V/MS 3200 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho cầu dao cách ly (Switch-Disconnector) SACE Emax2 E4.2V/MS 3200 3 cực |
| Mã EAN | 8015644773541 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 3200 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V (Very High - Rất cao) |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần di động kiểu rút kéo) |
| Chức năng thiết bị | Switch Disconnector (Cầu dao cách ly - Không tích hợp rơ le bảo vệ quá dòng) |
| Độ bền cơ khí (Mechanical Durability) | 20.000 chu kỳ (hoặc 60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 7.000 chu kỳ (ở điện áp 440 V AC) |
| Kích thước sản phẩm (Rộng) | 425 mm |
| Kích thước sản phẩm (Cao) | 425 mm |
| Kích thước sản phẩm (Sâu) | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 60 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.