| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073503R1 |
| Tên loại sản phẩm mở rộng | E4.2H/MS 3200 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động của máy cắt cách ly SACE Emax2 E4.2H/MS dòng 3200A, 3 cực |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 3200 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 85 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động cho kiểu tháo lắp (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | H |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 425 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 60 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.