| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073502R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E4.2N/MS 3200 3p WMP |
| Mô tả chi tiết (Long Description) | Phần di động cho Dao cách ly (Switch-Disconnector) SACE EMAX2 E4.2N/MS 3200 3 cực |
| Loại sản phẩm | Dao cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 3200 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | AC 1000 V |
| Điện áp làm việc định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần di động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue =< 440 V) | 7000 chu kỳ |
| Kích thước chiều rộng (Net Width) | 425 mm |
| Kích thước chiều cao (Net Height) | 425 mm |
| Kích thước chiều sâu (Net Depth / Length) | 383 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 60 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.