| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073501R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2V/MS 2500 3p WMP (Phần động cho Cầu dao cách ly SACE Emax2) |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Số cực | 3 Cực |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần động kiểu rút kéo) |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | V |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Khối lượng tịnh | 60 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.