| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073499R1 |
| Tên gọi thương mại | E2.2H/MS 2500 3p WMP |
| Mô tả sản phẩm | Máy cắt không khí Emax 2, Phiên bản dao cách ly (Switch Disconnector), Phần động cho kiểu kéo ra (Moving Part for Withdrawable) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại phiên bản | W (Withdrawable - Kiểu kéo ra được) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 317 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.