| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073498R1 |
| Mã EAN | 8015644770481 |
| Tên thương mại của danh mục | E2.2N/MS 2500 3p WMP |
| Mô tả dài | Phần di động của máy cắt không khí SACE Emax2, Khung E2.2, Dòng N, Dòng điện định mức 2500A, 3 Cực, Phiên bản MS (Cầu dao cách ly / Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | N |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản | WMP (Phần di động cho máy cắt kiểu rút kéo) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện (Ue < 440 V) | 10000 chu kỳ (30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện (Ue = 500 ... 690 V) | 8000 chu kỳ (30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 317 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 48 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.