| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073497R1 |
| Tên mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2H/MS 2000 3p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí - Cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 2000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H |
| Số cực (Poles) | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Phần động kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ đóng cắt (60 chu kỳ/giờ) |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
| Kích thước (Rộng) | 317 mm |
| Kích thước (Cao) | 425 mm |
| Kích thước (Sâu) | 383 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.