| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073494R1 |
| Mã EAN | 8015644773441 |
| Tên mô tả ngắn của sản phẩm | E2.2H/MS 1600 3p WMP |
| Mô tả chi tiết sản phẩm | Phần di động cho Cầu dao cách ly (Switch-Disconnector) SACE Emax2 E2.2H/MS 1600 3 cực |
| Dòng điện định mức (In / Iu) | 1600 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Loại rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H (High) |
| Loại thiết bị | MS (Switch Disconnector - Cầu dao cách ly, không tích hợp rơ le bảo vệ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 12000 chu kỳ (30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 317 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.