| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073492R1 |
| Mô tả ngắn (Catalog Description) | E2.2B/MS 1600 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho Dao cách ly SACE Emax2 E2.2B/MS 1600 3 cực (Moving Part for Switch-Disconnector) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | Air Circuit Breaker (Máy cắt không khí - Dạng dao cách ly MS) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản thiết bị | Withdrawable (Loại di động/Rút kéo - WMP) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm (Net Width) | 317 mm |
| Chiều cao sản phẩm (Net Height) | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (Net Depth) | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.