| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073491R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | E2.2H/MS 1250 3p WMP |
| Mô tả danh mục | Phần di động cho máy cắt cách ly SACE Emax2 E2.2H/MS 1250 3 cực |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Số cực | 3 |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Loại hiện tại | AC (Xoay chiều) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 15000 chu kỳ |
| Phiên bản | W (Withdrawable - Loại kéo ra được/Phần di động) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Dày) | 317 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.