| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA073490R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2N/MS 1250 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho Dao cách ly SACE Emax2 E2.2N/MS 1250 3 cực (Moving Part for Switch-Disconnector) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 66 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại dòng điện | Xoay chiều (AC) |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | N |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 317 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.