| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073489R1 |
| Tên mô tả sản phẩm | E2.2H/MS 1000 3p WMP |
| Loại sản phẩm | Máy cắt cách ly không khí (Air Switch Disconnector) - Phần di động |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động cho kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Ue = 440 V) | 15000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 317 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 325 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.