| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073487R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2H/MS 800 3p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Switch Disconnector (Cầu dao cách ly) |
| Loại sản phẩm | Switch Disconnector (Cầu dao cách ly) |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng chịu ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 85 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản | W (Withdrawable - Dạng rút kéo) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H |
| Tiêu chuẩn | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Kích thước sản phẩm (Rộng) | 317 mm |
| Kích thước sản phẩm (Cao) | 425 mm |
| Kích thước sản phẩm (Sâu) | 383 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 48 kg |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.