| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073483R1 |
| Mô tả trên catalog | E1.2N/MS 1250 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động cho cầu dao cách ly (Switch-Disconnector) SACE Emax2 E1.2N/MS dòng 1250A 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 50 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Phần động - Loại kéo rút (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Loại sản phẩm | SACE Emax 2 - Switch Disconnector (MS) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 278 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 363.5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 271 mm |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.