| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073482R1 |
| Mô tả trên Catalogue | E1.2B/MS 1250 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động cho Dao cách ly máy cắt SACE EMAX2 E1.2B/MS dòng 1250 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần động kiểu rút kéo) |
| Loại thiết bị | Switch Disconnector (Dao cách ly / Cầu dao ngắt tải - Không tích hợp bộ bảo vệ Trip Unit) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 278 mm x 363.5 mm x 271 mm |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.