| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073481R1 |
| Tên sản phẩm trong danh mục | E1.2N/MS 1000 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động của máy cắt dao cách ly SACE Emax2 E1.2N/MS 1000 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng điện chịu ngắn mạch định mức trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | N |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động kiểu kéo ra (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 278 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 363.5 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 271 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 18 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.