| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073479R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E1.2N/MS 800 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho Cầu dao cách ly (Switch-Disconnector) SACE Emax2 E1.2N/MS 800 3 cực |
| Dòng điện không đổi định mức (Iu) | 800 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại thiết bị | Cầu dao cách ly (Switch Disconnector - MS) |
| Phiên bản | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần di động kiểu kéo rút) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Tiêu chuẩn | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Độ bền cơ khí | 20,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 278 mm x 363.5 mm x 271 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.