| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073477R1 |
| Tên thương mại | E1.2N/MS 630 3p WMP |
| Mô tả danh mục | Phần di động cho máy cắt cách ly SACE Emax2 E1.2N/MS 630 3 cực (Moving Part for C.Breaker Switch-Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA trong 1 giây |
| Khả năng đóng dòng ngắn mạch định mức (Icm) | 88 kA (tại 500V...690V AC) 145 kA (tại 230V...440V AC) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần di động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) tại 440 V |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Máy cắt cách ly (Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.