| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073476R1 |
| Mã EAN | 8015644773268 |
| Tên hiển thị sản phẩm | E1.2B/MS 630 3p WMP |
| Mô tả sản phẩm | Phần di động của máy cắt cách ly SACE Emax2 E1.2B/MS dòng 630 Ampe 3 cực |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (loại ngắt mạch cách ly - Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 630 Ampe |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Vôn xoay chiều |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng ngắn hạn định mức ($I_{cw}$) | 42 kiloampe (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | B |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản | W - Withdrawable (Kiểu rút kéo / Phần di động) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 278 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 363.5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 271 mm |
| Khối lượng tịnh | 18 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.