| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073474R1 |
| Mã định danh ABB (EAN) | 8015644773243 |
| Mô tả danh mục | E6.2X/f/MS 6300 4p F HR |
| Tên sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | Máy cắt không khí dạng Dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volts xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volts xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp hiệu suất (Performance Level) | X |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Cấu hình cực trung tính | Đầy đủ (Full size - /f) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 2000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.