| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073471R1 |
| Mô tả trên catalog | E6.2H/f/MS 5000 4p F HR |
| Dòng sản phẩm (Main Type) | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt cách ly (Switch Disconnector) |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực (4 Poles) - Trung tính kích thước đầy đủ (/f) |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản (Version) | F (Fixed - Loại cố định) |
| Loại cấu hình phụ (Sub-type) | E6.2 |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H |
| Kiểu đấu nối cực (Terminal Connection) | Phẳng ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 3000 chu kỳ (ở điện áp 440V AC) |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.