| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073469R1 |
| Tên gọi thương mại | E6.2H/f/MS 4000 4p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Dạng dao cách ly - Switch Disconnector) |
| Mô tả chi tiết | E6.2H/f/MS 4000 Fixed 4-pole with Terminals Rear Horizontal |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực (Number of Poles) | 4 |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối dâu đấu (Terminals) | Thanh cái nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước khung (Frame size) | E6.2 |
| Vị trí cực trung tính | Phải |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.