| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073468R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2X/MS 6300 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E6.2X/MS 6300 cố định 4 cực với đầu nối phía sau nằm ngang |
| Loại sản phẩm | Cầu dao cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | X |
| Số cực | 4 cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng | 1014 mm |
| Chiều cao | 371 mm |
| Chiều sâu | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.