| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073467R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2H/MS 6300 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Mô tả chi tiết | Dao cách ly SACE Emax2 E6.2H/MS 6300 dòng định mức 6300A, 4 cực, lắp cố định, đấu nối thanh cái nằm ngang phía sau |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-3 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_u$) | 6300 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối thiết bị | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 12,000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện (tại dòng 6300A) | 2,000 chu kỳ hoạt động |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.