| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073466R1 |
| Tên thương mại | E6.2X/MS 5000 4p F HR |
| Mã EAN | 8015644773167 |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Mô tả sản phẩm | Thiết bị đóng cắt cách ly (Switch Disconnector) SACE Emax 2 E6.2X/MS 5000 4 cực, lắp đặt cố định, đấu nối thanh cái nằm ngang phía sau |
| Loại thiết bị | Switch Disconnector (Cầu dao cách ly / Dao cắt tải) |
| Dòng điện định mức ($I_n$ / $I_u$) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | X |
| Số cực | 4 cực |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.