| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073463R1 |
| Mô tả thương mại | E6.2H/MS 4000 4p F HR |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Dao cách ly không khí (Switch Disconnector - MS) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) ở 40 độ C | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V (Xoay chiều - AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn định mức (Icw) | 100 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối cực | Đấu sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Vị trí cực trung tính | Bên phải |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ hoạt động (tại 440 V) |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 125 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.