| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073462R1 |
| Ký hiệu thương mại toàn cầu (EAN) | 8015644773129 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E4.2V/MS 4000 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E4.2V/MS 4000 Cố định 4 cực với đầu cực phía sau nằm ngang |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) - Dạng cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | V |
| Số cực | 4 cực |
| Vị trí cực trung tính | Bên phải |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 15,000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 4,000 chu kỳ (20 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 510 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.