| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073461R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E4.2H/MS 4000 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt cách ly SACE Emax2 E4.2H/MS 4000 cố định 4 cực với đầu nối cực sau nằm ngang (C.BREAKER SWITCH-DISCONNECTOR) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất (Performance Level) | H |
| Loại hiện tại | AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 15000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối | Cực sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 510 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.