| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073459R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2V/MS 3200 4p F HR |
| Mô tả chi tiết từ hãng | C.BREAKER SWITCH-DISCONNECTOR SACE EMAX2 E4.2V/MS 3200 FIXED FOUR-POLE WITH TERMINALS REAR HORIZONTAL |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí loại Dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 3200 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 100 kA trong 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 7.000 chu kỳ |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Chiều rộng sản phẩm | 551 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.