| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA073458R1 |
| Mã EAN | 8015644773881 |
| Tên mô tả danh mục | E4.2H/MS 3200 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt cách ly SACE Emax2 E4.2H/MS 3200 Cố định 4 Cực với đầu cực ngang phía sau |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 3200 A |
| Dòng điện liên tục định mức ($I_u$) | 3200 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 100 kA trong thời gian 1 giây |
| Số cực | 4 Cực |
| Loại thiết bị | Máy cắt cách ly (Switch Disconnector) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu cực | Ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 7000 chu kỳ (20 chu kỳ mỗi giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 551 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.