| Đặc tính kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073457R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2N/MS 3200 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại thiết bị | Dao cách ly không khí (Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch đỉnh (Icm) tại 440V | 145 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối cầu đấu | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 7000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 513 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.