| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073455R1 |
| Mô tả danh mục | E4.2V/MS 2000 4p F HR |
| Mã EAN | 8015644773059 |
| Mô tả chi tiết | Dao cách ly SACE EMAX2 E4.2V/MS 2000 4 cực, dạng cố định, cực đấu nối sau nằm ngang |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối cực (Terminals) | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (440 V) | 12000 chu kỳ (20 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 510 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.