| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073454R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2H/MS 2500 4p F HR |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | Máy cắt cách ly không khí (Air Circuit Breaker - Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2500 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp vận hành định mức ($U_e$) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H |
| Phiên bản thiết bị | F (Cố định - Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ khí | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12.000 chu kỳ (với điện áp dưới 440 V AC) |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.