| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073453R1 |
| Mô tả trên Catalog | E2.2N/MS 2500 4p F HR |
| Tên đầy đủ | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E2.2N/MS 2500 cố định 4 cực với đầu cực sau nằm ngang |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại đầu cực | Cố định - Phía sau nằm ngang (Fixed - Rear Flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 366 mm |
| Chiều cao | 371 mm |
| Chiều sâu | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.