| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073452R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2H/MS 2000 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly không khí EMAX2 E2.2H/MS dòng 2000A 4 Cực, lắp đặt cố định, cực đấu nối sau nằm ngang |
| Loại thiết bị | Switch Disconnector (Cầu dao cách ly - Không tích hợp bộ bảo vệ Trip Unit) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-3 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1250 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High breaking capacity) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối đầu cực | Đấu nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 12000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.