| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073451R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2N/MS 2000 4p F HR |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại thiết bị | Dao cách ly không khí (Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Số cực | 4 Cực |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Thanh cái nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 366 mm |
| Chiều cao | 371 mm |
| Chiều sâu | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.