| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073450R1 |
| Mô tả catalog | E2.2B/MS 2000 4p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Dao cách ly tải (Switch Disconnector) - Không tích hợp bộ bảo vệ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất (Short-circuit performance) | B |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (Ue < 440 V) | 10000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (Ue = 500 ... 690 V) | 8000 chu kỳ đóng cắt |
| Kiểu đấu nối terminal | Nằm ngang phía sau (Horizontal Rear - HR) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.