| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073449R1 |
| Mô tả mã sản phẩm (Catalog Description) | E2.2H/MS 1600 4p F HR |
| Loại sản phẩm | Dao cách ly không khí (Switch Disconnector) thuộc dòng SACE Emax 2 |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | H |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Loại kết nối cầu đấu | Ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12.000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.