| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073448R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2N/MS 1600 4p F HR |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao cách ly SACE Emax 2 E2.2N/MS 1600 cố định 4 cực với đầu nối thanh cái ngang phía sau (Switch-disconnector) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Loại thiết bị | Cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Hiệu suất ngắn mạch | Mức N |
| Số cực | 4 Cực |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối đầu cực | Thanh cái ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (ở 440 V) | 12.000 chu kỳ |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.