| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073447R1 |
| Tên định danh (Designation) | E2.2B/MS 1600 4p F HR |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E2.2B/MS 1600 4 cực, lắp cố định, cực đấu nối ngang phía sau |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 Ampe |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Hiệu suất mức độ chịu dòng ngắn mạch | B |
| Số cực | 4 Cực |
| Phiên bản | F (Fixed - Cố định) |
| Loại đấu nối | Rear flat Horizontal (Nằm ngang phía sau) |
| Loại dòng điện | Xoay chiều (AC) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue =< 440 V) | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Tên dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Switch Disconnector (Dao cách ly) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.