| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc điểm |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073445R1 |
| Mô tả thương mại (Catalog Description) | E2.2N/MS 1250 4p F HR |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Loại dao cách ly - Switch Disconnector) |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-3 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Horizontal Rear - HR) |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | N |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Ue =< 440 V) | 15000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Ue = 500 ... 690 V) | 15000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.