| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073444R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2H/MS 1000 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E2.2H/MS dòng định mức 1000A, loại cố định, 4 cực, với các đầu cực nằm ngang phía sau |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-3 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1000 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H (High performance) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ hoạt động |
| Chiều rộng (Net Width) | 366 mm |
| Chiều cao (Net Height) | 371 mm |
| Chiều sâu (Net Depth / Length) | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.