| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073442R1 |
| Mô tả trên catalog | E2.2H/MS 800 4p F HR |
| Tên sản phẩm đầy đủ | SACE Emax 2 Switch Disconnector (Máy cắt cách ly) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampere |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Hiệu suất mức ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 Cực |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.