| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073441R1 |
| Tên mô tả sản phẩm | E2.2N/MS 800 4p F HR |
| Mã EAN | 8015644772911 |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 - Máy cắt không khí (Dạng cầu dao cách ly - Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA trong thời gian 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại thiết bị | MS (Switch Disconnector - Cầu dao cách ly) |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đấu nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ đóng cắt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.