| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073440R1 |
| Tên thương mại | E1.2N/MS 1600 4p F F |
| Mô tả danh mục | Máy cắt cách ly Emax2 E1.2N/MS 1600 Cố định 4 cực với đầu cực mặt trước (C.Breaker Switch-Disconnector) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Dòng ngắn mạch đóng cắt định mức ($I_{cm}$) |
88 kA (tại 440 V) 88 kA (tại 500 V) 66 kA (tại 690 V) |
| Số cực | 4 cực |
| Loại thiết bị | Máy cắt cách ly (Switch Disconnector - Không bao gồm rơ le bảo vệ) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.